มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
|
106
|
กลุ่มสาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น |
5
|
- 135001 นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์ |
ปกติ
|
- 656205 นายจุฬา เจริญวงค์ |
ปกติ
|
- 665471 นางสาวพุทธสุดา หนุดหละ |
ปกติ
|
- 665469 นางสาวอภิญญา บำรุงจิตต์ |
ปกติ
|
- 665470 นายศุภ์ธเนศ ยมสีดา |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการเมืองการปกครอง |
6
|
- 126004 นายธานี สุขเกษม |
ปกติ
|
- 654058 นางสาวภาราดา ชัยนิคม |
ปกติ
|
- 654057 นางสาวธันยมัย รังสิกรรพุม |
ปกติ
|
- 652051 นายโดมธราดล อนันตสาน |
ปกติ
|
- 656292 นางสาวพัชยา เลือดชัยพฤกษ์ |
ปกติ
|
- 659372 นายพิสิษฐิกุล แก้วงาม |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชานิติศาสตร์ |
9
|
- 147002 นางสาวนงลักษณ์ อานี |
ปกติ
|
- 20590 พันตำรวจโทไสว คำสอนทา |
ปกติ
|
- 140012 นายสมยศ จันทรสมบัติ |
ปกติ
|
- 654037 นางสาวเครือวัลย์ อินทรสุข |
ปกติ
|
- 656206 นางสาวมนัสนันท์ ปิ่นพิทักษ์ |
ปกติ
|
- 655116 นายกฤษฎากรณ์ ยูงทอง |
ปกติ
|
- 661406 นายณัถฑ์ เขียวงาม |
ปกติ
|
- t621001 นายชลอ ทองน้อย |
ปกติ
|
- t612001 นางสาวพราววดี พงษ์สิทธิศักดิ์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาดนตรีและการแสดง** |
3
|
- 125002 นายช่วงวิทย์ เทียนศรี |
ปกติ
|
- 135003 นายกมล บุญเขต |
ปกติ
|
- 131006 นายประยูร ลิ้มสุข |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาศิลปกรรม |
6
|
- 125004 นายสุวัฒน์ บุศย์เมือง |
ปกติ
|
- 654038 นายอภิชาติ งามรุ่งโรจน์ |
ปกติ
|
- 656287 นางสาวอลิสณา อนันตะอาด |
ปกติ
|
- 659370 นางสาวขวัญจิรา เจียนสกุล |
ปกติ
|
- 658353 นางสาวฤทัยทิพย์ รัตนพันธ์ |
ปกติ
|
- 658355 นายทรงเกียรติ บัวลอย |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชานาฏศิลป์และศิลปะการแสดง |
7
|
- 143002 นางจันทร์พิมพ์ มีเปี่ยม |
ปกติ
|
- 654101 นายรัฐธนินท์ รวีฉัตรพงศ์ |
ปกติ
|
- 656270 นางกิจติยา รวีฉัตรพงศ์ |
ปกติ
|
- 655158 นางปาริชาติ ลาจันนนท์ |
ปกติ
|
- 566693 นายสมศักดิ์ ภู่พรายงาม |
ปกติ
|
- 662417 นางอังคณา จันทร์แสงศรี |
ปกติ
|
- 662416 นายสมศักดิ์ ภู่พรายงาม |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาภาษาอังกฤษ-บัณฑิตศึกษา |
3
|
- 141011 นายสำราญ ท้าวเงิน |
ปกติ
|
- 147004 นายนิคม โยกัญญา |
ปกติ
|
- t652002 ผศ.ดร.ปรีชา ศรีเรืองฤทธิ์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาภาษาไทย |
3
|
- 20206 ผศ.สมพร แพ่งพิพัฒน์ |
ปกติ
|
- 141015 นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์ |
ปกติ
|
- 655117 นางสาวนาฏอนงค์ พวงสมบัติ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการเมืองการปกครอง-บัณฑิตศึกษา |
3
|
- 147007 นางธิดารักษ์ ลือชา |
ปกติ
|
- 652030 นายวุฒิพงศ์ บัวช้อย |
ปกติ
|
- 656265 นางสาวสุภัทธนีย์ ขุนสิงห์สกุล |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาสารสนเทศศาสตร์ |
1
|
- 127004 นางสุรีย์ สุทธิสารากร |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาภาษาอังกฤษ |
7
|
- 140013 นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์ |
ปกติ
|
- 141006 นางศิรินภา พรหมคำ |
ปกติ
|
- 652033 นางสาวกนกวรรณ นวาวัตน์ |
ปกติ
|
- 652005 นางสาวณัฐชยา หุมนา |
ปกติ
|
- 655118 นายสพลเชษฐ์ ประชุมชัย |
ปกติ
|
- 661400 นางสาวหทัยชนก อ่างหิรัญ |
ปกติ
|
- 565665 Mr.Ricky Lemons |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาภาษาจีน |
5
|
- 147003 นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์ |
ปกติ
|
- 667505 นางสาวเพชรรัตน์ อ้วนโฮม |
ปกติ
|
- 662428 นายตรีศูล เกษร |
ปกติ
|
- 662430 นายศุภกร ทาพิมพ์ |
ปกติ
|
- 565681 MissLi Zhaodong |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาภาษาอังกฤษธุรกิจ |
6
|
- 654028 นางสาวจินลภัชญ์ ปรินธิรานันต์ |
ปกติ
|
- 656282 นางชุติมา อ่ำทอง |
ปกติ
|
- 654104 นางสาววันวิสาข์ หมื่นจง |
ปกติ
|
- 655119 นางสาวจีรพรรณ พรหมประเสริฐ |
ปกติ
|
- 658363 นางสาวรัชนีวรรณ ประยงค์กุล |
ปกติ
|
- 563629 Mr.Yonayad Yadecha Gurmu |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์-บัณฑิตศึกษา |
22
|
- 654029 นายสุภชัย ตรีทศ |
ปกติ
|
- t151 อาจารย์สุรัตน์ชัย พรมเท้า |
ปกติ
|
- t153 ดร.สุดสวาสดิ์ ประไพรเพชร |
ปกติ
|
- t167 อาจารย์ประสิทธิ์ มีช้าง |
ปกติ
|
- 168 อาจารย์กรรณสิทธิ์ สะและน้อย |
ปกติ
|
- t170 อาจารย์ประชุม ทองมี |
ปกติ
|
- t171 ดร.สงบ สิทธิเดช |
ปกติ
|
- t172 อาจารย์สมาน ปางวัชรากร |
ปกติ
|
- t176 อาจารย์สุดาภรณ์ อรุณดี |
ปกติ
|
- t181 ดร.พิเชษฐ์ วงษ์เกียรติขจร |
ปกติ
|
- t205 ดร.สัญญา เคณาภูมิ |
ปกติ
|
- t221 ดร.วิศัลย์ โฆษิตานนท์ |
ปกติ
|
- t232 อาจารย์ฐิติโรจน์ ฤกษ์สำราญ |
ปกติ
|
- 654040 นายอรุณ สนใจ |
ปกติ
|
- 654016 นายกมลวิช ลอยมา |
ปกติ
|
- t256 ดร.ปัญจสุทธิ์ จันทรวงศา |
ปกติ
|
- t257 ดร.พิษณุ กันแตง |
ปกติ
|
- 655123 นายธีรภัทร กิจจารักษ์ |
ปกติ
|
- t271 พลตำรวจโทศักดา แผกผิวผ่อง |
ปกติ
|
- t272 ดร.พีระพัทธ์ วัชรินทรางกูร |
ปกติ
|
- t273 ดร.รามรัตน์ จารุรัตน์จามร |
ปกติ
|
- t274 ดร.บุญเลิศ ไพรินทร์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม |
5
|
- 654019 นางสาวสุกาญดา ทองคำ |
ปกติ
|
- 664458 นายอภินันท์ ทะสุนทร |
ปกติ
|
- 664457 นางสาวสุวนิตย์ เทศนวน |
ปกติ
|
- 664459 นางสาวอุไรวรรณ ศรีนารางค์ |
ปกติ
|
- 664456 นายณัฐวุฒิ สุทธิประภา |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการพัฒนาสังคม |
5
|
- 652004 นางสาวจิดาภา คำตื้อ |
ปกติ
|
- 656269 นางสาวตรียากานต์ พรมคำ |
ปกติ
|
- 655109 นางสาวใจสคราญ จารึกสมาน |
ปกติ
|
- 655124 นางกิติยวดี สีดา |
ปกติ
|
- 659387 นางสาวยศวดี นิรารมย์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ |
5
|
- 652031 นายสุวัฒน์ อินทรประไพ |
ปกติ
|
- 656266 นางสาวสมพิศ สายบุญชื่น |
ปกติ
|
- 656267 นางวิภารัศมิ์ โฆษิตานนท์ |
ปกติ
|
- 656268 นายจิรโรจน์ บุญราช |
ปกติ
|
- 656299 นายสดุดี คำมี |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ |
4
|
- 150005 นางอาภาภรณ์ วรรณา |
ปกติ
|
- 656262 นางสาวนงลักษ์ ยุทธศิลปเสวี |
ปกติ
|
- 655113 นางสาวกนิฐา แสงกระจ่าง |
ปกติ
|
- 659384 นายภาณุวัชร์ นิรานนท์ |
ปกติ
|
กลุ่มวิชาภาษาอังกฤษ |
1
|
- 560568 นายโอลิเวอร์ อุ่นละม้าย |
ปกติ
|
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
|
75
|
กลุ่มสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม |
1
|
- 143006 นางสาวมณีรักษ์ กาญจนรางกูร |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาคณิตศาสตร์ |
1
|
- 131002 นายวินัย ปาริจฉัตต์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ |
6
|
- 141013 นายชัยณรงค์ ขันผนึก |
ปกติ
|
- 141014 นางทิวาพร ขันผนึก |
ปกติ
|
- 140010 นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์ |
ปกติ
|
- 658358 นายอภิวัฒน์ คำภีระ |
ปกติ
|
- 664449 นายณัฐพล ปักการะนัง |
ปกติ
|
- 662427 นางสาวสุพรรษา น้อยนคร |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาฟิสิกส์ |
9
|
- 136005 นายสุชิน อินทร์สา |
ปกติ
|
- 141005 นายเทพบัญชา เสลาหอม |
ปกติ
|
- 144002 นางตรีนุช เอลลิส |
ปกติ
|
- 141003 นายสุพจน์ เกิดมี |
ปกติ
|
- 129004 นายรังสรรค์ เพ็งพัด |
ปกติ
|
- 156003 นายชนัญ ศรีชีวิน |
ปกติ
|
- 660391 นายเกรียงไกร ทิมศร |
ปกติ
|
- 658350 นายศานิตย์ สุวรรณวงศ์ |
ปกติ
|
- 660388 นายฉลาด ยืนยาว |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเคมี |
9
|
- 120003 นายสนธยา พึ่งศิริ |
ปกติ
|
- 137007 นางสาวชะหน่าย มังคลารัตนศรี |
ปกติ
|
- 139002 นางสาวศศิธร แท่นทอง |
ปกติ
|
- 140009 นายอัคกะบัทคาน ปาทาน |
ปกติ
|
- 141008 นางสาวเสาวภา ชูมณี |
ปกติ
|
- 652085 นางสาวศศิกานต์ ปานปราณีเจริญ |
ปกติ
|
- 656220 นางสาวรุจิรา คุ้มทรัพย์ |
ปกติ
|
- 657327 นางสาวชนากานต์ วิญญกุล |
ปกติ
|
- 660392 นางสาวนันทรักษ์ รอดเกตุ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาชีววิทยา |
8
|
- 119004 นายสุวิทย์ วรรณศรี |
ปกติ
|
- 140011 นางสาวพวงผกา แก้วกรม |
ปกติ
|
- 137006 นางสาวเบญจพร ศรีสุวรมาศ |
ปกติ
|
- 652044 นางสาวสุรางค์รัตน์ พันแสง |
ปกติ
|
- 656199 นางสาวธนาวรรณ สุขเกษม |
ปกติ
|
- 656217 นายสุรเชษฐ เอี่ยมสำอาง |
ปกติ
|
- 655136 นายกานต์ แย้มพงษ์ |
ปกติ
|
- 661410 อาจารย์สุมาลี พิมพันธุ์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ |
8
|
- 137003 นางทัสนันทน์ ตรีนันทรัตน์ |
ปกติ
|
- 143004 นายประยูร ไชยบุตร |
ปกติ
|
- 120004 นายสุเมธ ธรรมาภิมุข |
ปกติ
|
- 141010 นางสาวจิตรนันท์ ศรีเจริญ |
ปกติ
|
- 654036 นางยุภา คำตะพล |
ปกติ
|
- 654035 นายเจษฎาพร ปาคำวัง |
ปกติ
|
- 656296 นายเขมปริต ขุนราชเสนา |
ปกติ
|
- 657318 นางสาวดวงจันทร์ สีหาราช |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
4
|
- 140014 นางเดือนฉาย ไชยบุตร |
ปกติ
|
- 140016 นางสาวฐิณาภัณฑ์ นิธิยุวิทย์ |
ปกติ
|
- 652049 นายอนุพงษ์ สุขประเสริฐ |
ปกติ
|
- 653010 นางศรัญญา ตรีทศ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาวิทยาศาสตร์ศึกษา-บัณฑิตศึกษา |
3
|
- 143001 นายปิยรัตน์ มูลศรี |
ปกติ
|
- 656218 นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์ |
ปกติ
|
- 656219 นายอาทิตย์ หู้เต็ม |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการจัดการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
5
|
- 654022 นางสาวฤทัยรัตน์ น้อยคนดี |
ปกติ
|
- 654055 นางสาวพิณทิพย์ แก้วแกมทอง |
ปกติ
|
- 656198 นายพรทวี กองร้อย |
ปกติ
|
- 657337 นางสาวธนาวรรณ พิณะเวศน์ |
ปกติ
|
- 657328 นายอิสระ ตั้งสุวรรณ์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
4
|
- 654024 นายกมล อยู่สุข |
ปกติ
|
- 652047 นางสาวนฤมล จันทร์มา |
ปกติ
|
- 660390 นายไพฑูรย์ สอนทน |
ปกติ
|
- 666501 นายมงคล นราศรี |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเทคโนโลยีอาหารและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ |
6
|
- 654056 นางสาวขนิษฐา ศรีนวล |
ปกติ
|
- 652007 นางวิลาสินี ดีปัญญา |
ปกติ
|
- 652045 นางสาวขวัญจิตต์ อนุกูลวัฒนา |
ปกติ
|
- 652046 นางสาวตรีชฎา อุทัยดา |
ปกติ
|
- 656201 นางสาวกฤติกา บูรณโชคไพศาล |
ปกติ
|
- 657344 นางสาวชชุรัตน์ ศรีจันทวงศ์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติประยุกต์ |
5
|
- 654054 นายชูเกียรติ โพนแก้ว |
ปกติ
|
- 656200 นางสาวหยาดพิรุณ ศุภรากรสกุล |
ปกติ
|
- 657347 นายกฤตวิทย์ ลิ่มกุล |
ปกติ
|
- 666488 นายสุริยล ยิ้มเนตร |
ปกติ
|
- 658349 นางสาวศุภาวัลย์ นันตา |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการแพทย์แผนไทย |
5
|
- 656197 นางสาวกัญญารัตน์ เดือนหงาย |
ปกติ
|
- 655168 นางสุภาพร วิสุงเร |
ปกติ
|
- 662418 นางสาวศุมาลิณ ดีจันทร์ |
ปกติ
|
- 662425 นางสาวผกามาศ ปะระทัง |
ปกติ
|
- 662426 นางสาวนวรัตน์ มีชัย |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาวิทยาศาสตร์ศึกษา-บัณฑิตศึกษา |
1
|
- t561067 ดร.ศักดิ์ชาย ตั้งวรรณวิทย์ |
ปกติ
|
วิทยาการจัดการ
|
63
|
กลุ่มสาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ |
9
|
- 131004 นายวิชิต วิญญกุล |
ปกติ
|
- 137008 นางสาวปวีณา โทนแก้ว |
ปกติ
|
- 136003 นางสาวนงลักษณ์ เรืองวิทยาภรณ์ |
ปกติ
|
- 654044 นางสาวจตุพร จันทร์เพชร |
ปกติ
|
- 654030 นายวรภพ บุญประกอบ |
ปกติ
|
- 652042 นายนิพนธ์ เพชระบูรณิน |
ปกติ
|
- 656253 นายวิศิษฎ์ บิลมาศ |
ปกติ
|
- 656209 นางสาวพิมพ์พร เกษดี |
ปกติ
|
- 657335 นายสุพิชชา โชติกำจร |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม |
5
|
- 140007 นางสาวสุนทรีย์ รอดดิษฐ์ |
ปกติ
|
- 654047 นางสาวนันทกานต์ ศรีปลั่ง |
ปกติ
|
- 656213 นางสาวภรวลัญช์ มาอยู่ |
ปกติ
|
- 657320 นางทิวาวรรณ ศิริเจริญ กันหา |
ปกติ
|
- 658367 นายธีรภัทร ดีเอม |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
7
|
- 141012 นางสาวรัตน์ลวดี โบสุวรรณ |
ปกติ
|
- 652035 นางสาวปิยะนุช พรหมประเสริฐ |
ปกติ
|
- 656195 นายชัชากร คัชมาตย์ |
ปกติ
|
- 656210 นางสาวชัญญภัทร นกมั่น |
ปกติ
|
- 656281 นางสาวอ้อมทิพย์ เมืองจีน |
ปกติ
|
- 655140 นางสาวสุวิมล พันธ์โต |
ปกติ
|
- 661398 นายอำพล ชะโยมชัย |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชานิเทศศาสตร์ |
5
|
- 139005 นางสาวณัฐแก้ว ข้องรอด |
ปกติ
|
- 652043 นางสาวรักชนก สมศักดิ์ |
ปกติ
|
- 656211 นายวันฉัตร กันหา |
ปกติ
|
- 156004 นางสาวบุษยากร ตีระพฤติกุลชัย |
ปกติ
|
- 655145 นายเอกชัย แสงโสดา |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการบัญชี |
11
|
- 122004 นางกนกพร สัญพึ่ง |
ปกติ
|
- 665464 นางปาณิสรา คงปัญญา |
ปกติ
|
- 654048 นายบวรลักษณ์ เงินมา |
ปกติ
|
- 654032 นางวิภาวดี ผกามาศ |
ปกติ
|
- 652008 นางสาวอัจฉรา กลิ่นจันทร์ |
ปกติ
|
- 652040 นางสาวนภาลัย บุญทิม |
ปกติ
|
- 652041 นายอดุลย์ศิริ สัตย์เจริญ |
ปกติ
|
- 657325 นางสาวรุ่งลักษณา ดีแจ่ม |
ปกติ
|
- 137002 นายไพโรจน์ พรเจริญ |
ปกติ
|
- 655139 นางสาวพิชยพิมพ์ คำเพียร |
ปกติ
|
- 658366 นางสาวสาวิตรี วงศ์สุรเศรษฐ์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการจัดการ |
10
|
- 140002 นางสาวพริมาดา บัวหลวง |
ปกติ
|
- 146002 นางกฤษติญา มูลศรี |
ปกติ
|
- 654045 นางสาวปิยะวัน เพชรหมี |
ปกติ
|
- 654046 นางสาวสุทธิสินี ถิระธรรมสรณ์ |
ปกติ
|
- 654025 นายฐากูร อนุสรณ์พาณิชกุล |
ปกติ
|
- 652037 นางสาวปุณฑริกา สุคนธสิงห์ |
ปกติ
|
- 657330 นายเจน จันทรสุภาเสน |
ปกติ
|
- 655141 นางแก้วตา ผิวพรรณ |
ปกติ
|
- 655143 นางสาวปวิตรา โคบำรุง |
ปกติ
|
- 660393 นายณัฏฐวัฒน์ แซงภูเขียว |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการตลาด |
5
|
- 143003 นายชาญชัย สุขสกุล |
ปกติ
|
- 146001 นายนิคม จันทรมังกร |
ปกติ
|
- 654023 นางสาวณัฐณิชา อินทร์เพ็ญ |
ปกติ
|
- 652038 นางปราณีต ใจหนัก |
ปกติ
|
- 652039 นายศิริพงษ์ เหมมั่น |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ |
6
|
- 654031 นางสาวดอกอ้อ ขวัญนิน |
ปกติ
|
- 657336 นายวิญญู พันธ์โต |
ปกติ
|
- 655147 นายกริชชัย ขาวจ้อย |
ปกติ
|
- 655142 นางวิไลพร วงษ์อินทร์ |
ปกติ
|
- t631001 นางสมสมัย เทือกทา |
ปกติ
|
- t631002 นายอุดมศักดิ์ ศิริมังกร |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5
|
- 656212 นางสาวชลลดา ม่วงธนัง |
ปกติ
|
- 655144 นายเอ็ม สายคำหน่อ |
ปกติ
|
- 658365 นางสาววิมลวรรณ วงค์ศิริ |
ปกติ
|
- 659379 นางสาวกัญญ์กุลณัช พีรชาอัครชัย |
ปกติ
|
- 661407 นางสาวศุภรัตน์ แก้วเสริม |
ปกติ
|
เทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
|
69
|
กลุ่มสาขาวิชาเกษตรศาสตร์(คหกรรมศาสตร์) |
2
|
- 120005 นางอนงค์พรรณ หัตถมาศ |
ปกติ
|
- 137011 นางศิริวรางค์ ปทุมมาศ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6
|
- 128001 นายบุญรอด ทองสว่าง |
ปกติ
|
- 654051 นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรต |
ปกติ
|
- 652002 นายสนธยา วันชัย |
ปกติ
|
- 666482 นายธนวัฒน์ เฉลิมพงษ์ |
ปกติ
|
- 666483 นายภัทธาวุธ วงศ์ศักดิ์ |
ปกติ
|
- 662432 นายชัยสิทธิ์ วันน้อย |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา |
5
|
- 141001 นางสาวสุชิรา นวลกำแหง |
ปกติ
|
- 654049 นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์ |
ปกติ
|
- 656300 นายเดชา ด้วงมาก |
ปกติ
|
- 658359 นายณัฐพล ภู่ระหงษ์ |
ปกติ
|
- 663439 นางสาวสุธิรา เบญจานุกรม |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง |
2
|
- 140017 นายบุญช่วย สุทธิรักษ์ |
ปกติ
|
- 137004 นายพิศุทธิ์ บัวเปรม |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี |
4
|
- 148006 นางสุภาพร บางใบ |
ปกติ
|
- 666503 นางสาวจิตราทิพย์ บุญพิทักษ์ |
ปกติ
|
- 662431 นายอภิชาติ สุวรรณชื่น |
ปกติ
|
- t652001 ผศ.อมรรัตน์ ฉิมพลีนภานนท์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
6
|
- 135002 นายมานะ อินพรมมี |
ปกติ
|
- 127003 นายนุทิศ เอี่ยมใส |
ปกติ
|
- 654033 นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์ |
ปกติ
|
- 652023 นายขุนแผน ตุ้มทองคำ |
ปกติ
|
- 652022 นายทิวา แก้วเสริม |
ปกติ
|
- 661408 นายธนวรรธน์ ท้าวนอก |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาวิศวกรรมการผลิต |
5
|
- 147005 นายวิทยา หนูช่างสิงห์ |
ปกติ
|
- 652028 นายธรรม์ณชาติ วันแต่ง |
ปกติ
|
- 656216 นายนรัตว์ รัตนวัย |
ปกติ
|
- 655179 นางสาวสุวิมล เทียกทุม |
ปกติ
|
- 659383 นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเกษตรศาสตร์(เทคโนโลยีการผลิตสัตว์) |
3
|
- 141004 นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพร |
ปกติ
|
- 654034 นายประธาน เรียงลาด |
ปกติ
|
- 655187 นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้ว |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเกษตรศาสตร์(การประมง) |
3
|
- 140015 นายปิยพงศ์ บางใบ |
ปกติ
|
- 655185 นายธนภัทร วรปัสสุ |
ปกติ
|
- 655186 นายการันต์ ผึ่งบรรหาร |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) |
1
|
- 126006 นางจารุนันท์ เอี่ยมแสน |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิต |
5
|
- 654053 นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์ |
ปกติ
|
- 662419 นายธงชัย เครือผือ |
ปกติ
|
- 661404 นายธนภัทร มะณีแสง |
ปกติ
|
- 659378 นายเอราวัณ ชาญพหล |
ปกติ
|
- 665468 นายบุญสิน นาดอนดู่ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ |
6
|
- 654050 นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัย |
ปกติ
|
- 652025 นางสาวปริยากร บัวทอง |
ปกติ
|
- 656280 นางสาววาสนา วงศ์ษา |
ปกติ
|
- 656278 นายวรชัย ศรีสมุดคำ |
ปกติ
|
- 655180 นายยศวรรธน์ จันทนา |
ปกติ
|
- 655181 นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุล |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม |
5
|
- 654052 นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์ |
ปกติ
|
- 652027 นายสุวิชา พุทธารัตน์ |
ปกติ
|
- 656297 นายนิสิต องอาจ |
ปกติ
|
- 655182 นางนฤมล วันน้อย |
ปกติ
|
- 662423 นายสุชาติ เขียวนอก |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
5
|
- 652024 นางนภาพร ตุ้มทองคำ |
ปกติ
|
- 656277 นายพีรวัฒน์ สุขเกษม |
ปกติ
|
- 656275 นายศานต์ พานิชสิติ |
ปกติ
|
- 656276 นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสง |
ปกติ
|
- 661405 นายวรชัย ศรีเมือง |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเกษตรศาสตร์(เทคโนโลยีการผลิตพืช) |
3
|
- 652086 นางนุชจรี สิงห์พันธ์ |
ปกติ
|
- 656284 นายศิวดล แจ่มจำรัส |
ปกติ
|
- 666502 นายธรรมศาสตร์ จันทรัตน์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตรสมัยใหม) |
3
|
- 655184 นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์ |
ปกติ
|
- 657329 นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์ |
ปกติ
|
- 662433 นางสาวรัตนากร แสนทำพล |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ |
5
|
- 657326 นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหาร |
ปกติ
|
- 667506 นายสุทธิพงศ์ ยศสุวรรณ์ |
ปกติ
|
- 663437 นางสาวกฤษณา เกตุคำ |
ปกติ
|
- 664451 นายธเนศ เรืองเดช |
ปกติ
|
- 664452 นายนิรุต ขันทรี |
ปกติ
|
ครุศาสตร์
|
56
|
กลุ่มสาขาวิชาหลักสูตรและการสอน |
7
|
- 125001 นายเปรื่อง จันดา |
ปกติ
|
- 14002 นายวิชัย ประสิทธิ์วุฒิเวชช์ |
ปกติ
|
- 148003 นางสมใจ กงเติม |
ปกติ
|
- 126003 นายกิต บุญเอก |
ปกติ
|
- 657333 นายปรมะ แก้วพวง |
ปกติ
|
- 657323 นางสาวกมลฉัตร กล่อมอิ่ม |
ปกติ
|
- 664460 นางสาววศินี รุ่งเรือง |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการศึกษา(การศึกษาปฐมวัย) |
7
|
- 131005 นางสรวงพร กุศลส่ง |
ปกติ
|
- 555335 นางสาวเกศรา ปัญทะนา |
ปกติ
|
- 665465 นางสาวเตือนใจ ผางคำ |
ปกติ
|
- t621005 นายฐิติโชติ กุศลส่ง |
ปกติ
|
- 663438 นางสาวพิชญาภา ตรีวงษ์ |
ปกติ
|
- 659371 นางสาววิชญาพร อ่อนปุย |
ปกติ
|
- t6622001 อาจารย์ฐิติโชติ กุศลส่ง |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการศึกษา(พลศึกษา) |
9
|
- 129001 นายดำรัสวิทย์ ปทุมมาศ |
ปกติ
|
- 654026 นายปรเมษฐ์ วงษ์พุทธิชัย |
ปกติ
|
- 656311 นายวิธวรรธน์ สีชื่น |
ปกติ
|
- 655152 นายพลากร ชาญณรงค์ |
ปกติ
|
- 659386 นางสาวสลักจิตร คณะฤทธิ์ |
ปกติ
|
- 565676 นางสาวพิชญาพร เนตรแสงศรี |
ปกติ
|
- 656235 นายณัฐวุฒิ โพธิ์ศรีแก้ว |
ปกติ
|
- t6622003 ผศ.ดร.สมศรี ปานพันธุ์โพธิ์ |
ปกติ
|
- 664455 นายพงษ์วรินทร์ เต็งยี่ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการศึกษา(คณิตศาสตร์) |
6
|
- 139003 นางพรพิมล อ่อนศรี |
ปกติ
|
- 654017 นางสาวณัฐกานต์ พึ่งกุศล |
ปกติ
|
- 655191 นางสาววิภาดา นาเลา |
ปกติ
|
- 655156 นางสาวกุณฑลีรัฐ พิมพิลา |
ปกติ
|
- 658360 นางสาวสมฤทัย เย็นใจ |
ปกติ
|
- 659385 นายกำธร คงอรุณ |
ปกติ
|
กลุ่มวิชาวิจัยและประเมินผลการศึกษา |
3
|
- 145001 นางแขก บุญมาทัน |
ปกติ
|
- 154002 นายชาตรี นาคะกุล |
ปกติ
|
- 665462 นายณัฐพล โยธา |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาพื้นฐานการศึกษา |
4
|
- 147001 นายประสิทธิ์ ไชยศรี |
ปกติ
|
- 652084 นายกานต์ อัมพานนท์ |
ปกติ
|
- t6622002 ดร.สำราญ ทองแพง |
ปกติ
|
- 665461 นายกิตติวินท์ เดชชวนากร |
ปกติ
|
กลุ่มวิชาจิตวิทยาการศึกษาและการแนะแนว |
2
|
- 148002 นายสุเทพ ธรรมะตระกูล |
ปกติ
|
- 656223 นางสุภาพร ชูสาย |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาเทคโนโลยีการศึกษา |
3
|
- 148004 นางอิศราพร ชัยงาม |
ปกติ
|
- 654018 นายฉัตรชัย เสมาทอง |
ปกติ
|
- 657340 นางสาวนิตยา นาคอินทร์ |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการศึกษา(ภาษาอังกฤษ) |
7
|
- 654014 นายภูมินทร์ เหลาอำนาจ |
ปกติ
|
- 654027 นางสาวศิวภรณ์ ใสโต |
ปกติ
|
- 657346 นายนทีธร นาคพรหม |
ปกติ
|
- t621006 นางสาวนรีรัตน์ กีรติพัฒน์อมร |
ปกติ
|
- 564652 Mrs.Jung Chun Kuo |
ปกติ
|
- 658352 นางสาววรางคณา ภู่ศิริภิญโญ |
ปกติ
|
- 658357 นางอโณทัย พลเยี่ยม เพชรแสง |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการศึกษา(วิทยาศาสตร์ทั่วไป) |
5
|
- 652019 นางสาวอาทิตยา ขาวพราย |
ปกติ
|
- 653002 นางสาวสุปราณี พิศมัย |
ปกติ
|
- 655153 นางสาวน้ำฝน เบ้าทองคำ |
ปกติ
|
- 658362 นางสาวกติญา บุญสวน |
ปกติ
|
- 658354 นางสาวนันทวัน พัวพัน |
ปกติ
|
กลุ่มสาขาวิชาการศึกษา(ภาษาไทย) |
3
|
- 657338 นางสาวฐิติกานต์ แก้ววิเศษ |
ปกติ
|
- 664453 นางสาวสุนารี ฝีปากเพราะ |
ปกติ
|
- 660394 นางสาวพิชญา เชี่ยวภาษา |
ปกติ
|
ไม่ได้สังกัดคณะ
|
18
|
ไม่สังกัดภาควิชา |
18
|
- 656272 นางสาวจุฑามาส ชื่นใจ |
ปกติ
|
- 567710 นายเกรียงไกร ทองจิตติ |
ปกติ
|
- 666492 นางพวงแก้ว แสนคำ |
ปกติ
|
- 666500 นางสาวขจรวิชญา ประภาเลิศ |
ปกติ
|
- 566698 นายกฤษดา ผ่องพิทยา |
ปกติ
|
- 566700 นายพิศุทธิ์ บัวเปรม |
ปกติ
|
- 566701 นายประสิทธิ์ ไชยศรี |
ปกติ
|
- 566702 นางสาวจุฬาพรรณภรณ์ ธนะแพทย์ |
ปกติ
|
- 567705 นายสุพจน์ ประไพเพชร |
ปกติ
|
- 666494 นางสกาวรัตน์ ทวีนุต |
ปกติ
|
- 566699 นางสาวณัฐตะวัน ลิ้มประสงค์ |
ปกติ
|
- 567706 นางสุดสวาสดิ์ ประไพเพชร |
ปกติ
|
- 567707 นางรัตน์ฐาภัทร์ ธนโชติสุขสบาย |
ปกติ
|
- 567708 อาจารย์สุชิน ชาญสูงเนิน |
ปกติ
|
- 567709 นายอลงกต คชสาร |
ปกติ
|
- 567711 นายธานี สุขเกษม |
ปกติ
|
- 562611 นางสาวณัฐสุดา พานทองคำ |
ปกติ
|
- 666493 นางรัตติยา วงศ์ลาภพานิช |
ปกติ
|
พยาบาลศาสตร์
|
6
|
กลุ่มสาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ |
6
|
- 666477 นางสาวกนิษฐ ศรีปานแก้ว |
ปกติ
|
- 666478 นางลออ สิงหโชติสุขแพทย์ |
ปกติ
|
- 666476 นายวัชระ เกี๋ยนต๊ะ |
ปกติ
|
- 666479 นางเครือวัลย์ คำฟู |
ปกติ
|
- 666481 นางนิลาวรรณ ฉันทะปรีดา |
ปกติ
|
- 665472 นายชัยยา นรเดชานันท์ |
ปกติ
|
|
|
|
|
|